Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

NƠI CHIA SẺ CẢM XÚC

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

cần tìm nơi bán cafe bệt ngon ở nhà thờ đức bà

Go down 
Tác giảThông điệp
ramie14

ramie14

cần tìm nơi bán cafe bệt ngon ở nhà thờ đức bà Empty
Bài gửiTiêu đề: cần tìm nơi bán cafe bệt ngon ở nhà thờ đức bà   cần tìm nơi bán cafe bệt ngon ở nhà thờ đức bà Empty26/5/2012, 08:28

tình hình là em đang mún tìm cái chỗ bán cafe bệt ngon thật là ngon ở gần nhà thờ đức bà...hỡi các anh chị em, cô bác, hàng xóm, láng giềng gần xa...ai biết chỗ nào bán ngon thì chỉ cho em với... cần tìm nơi bán cafe bệt ngon ở nhà thờ đức bà 3171068820
lí do là hôm thứ 3 vừa rồi em đi lên đấy, cứ tưởng mua đâu cũng được..ai dè cần tìm nơi bán cafe bệt ngon ở nhà thờ đức bà 2985660944 nó dở mà nó mắc bà cố... cần tìm nơi bán cafe bệt ngon ở nhà thờ đức bà 665757819 phí tiền qá...biết vậy em mua net cafe pha sẵn lên đó uống còn ngon hơn cái ông bán cafe bệt ở trên đấy... cần tìm nơi bán cafe bệt ngon ở nhà thờ đức bà 1075279366
bác nào biết thì chỉ giúp em với nhé... cần tìm nơi bán cafe bệt ngon ở nhà thờ đức bà 1375856756
xin đội ơn các bác trước cần tìm nơi bán cafe bệt ngon ở nhà thờ đức bà 592873955
P/S: dạo này bỗng dưng có hứng mún đi dạo về đêm cho tâm hồn thanh thản cần tìm nơi bán cafe bệt ngon ở nhà thờ đức bà 2113318392

cần tìm nơi bán cafe bệt ngon ở nhà thờ đức bà
Trang 1 trong tổng số 1 trang