Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

NƠI CHIA SẺ CẢM XÚC

Trang ChínhPortalTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập

mỗi tuần 1 trò chơi p2

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
Huyen_Vu

mỗi tuần 1 trò chơi p2 Empty
Bài gửiTiêu đề: mỗi tuần 1 trò chơi p2   mỗi tuần 1 trò chơi p2 Empty7/4/2012, 20:06

tình hình là hình như các bạn hơi bị ít hưởng ứng nhưng mak lỡ nghĩ ra trò chơi rùi ko post thì có lỗi với bản thân wa1 nên thui típ tục chứ sao giờ
tuần vừa rồi rất rất xin lỗi mọi ng vì tửng ko đi họp dk max dù tối thứ 7 đã lên sg rồi nhưng tới sáng cn nghe tin có bão mak nhà lại ko có ai nên phải cấp tốc chạy về nhà mà hum đó mưa wa1 cuối cùng là ko đi họp lun nên chân thành xin lỗi với số lượng ít những ng ko ngại mưa gió bão tố mak đi họp và xin cảm thông cho số lượng lớn các bạn ko đi họp dk nha
vô vấn đề chính đây ở p1 tửng đã giới thiệu với các bạn trò từ ghép trò nay tuy đơn giản nhưng nếu bạn xếp sau 1 vài thành phần khó chịu trong vòng tròn thì các bạn nên cẩn thận vì thành phần hại não thì rất nhiều ngoài ra các bạn nếu mún chơi lại trò này mak thấy nó dễ wa thì có thể nâng độ khó cũa nó lên bắng nhiều cách thí zu như giới hạn số lượng từ ghép từ 2 lên 3 từ hoặc cho phạm vi các từ ghép là danh từ động từ hay tính từ j đó
tuần này tửng sẽ giới thiệu 1 trò khác có tên là trí nhờ siêu phàm trò chơi nay cách thức chơi khá đơn giản đầu tiên quản trò sẽ cho ra 1 sự vật và chỉ vào 1 ng trong vòng tròn và ng bị chỉ sẽ phải đưa ra 1 sự vật khác liên quan tới sự vật của quản trò và quay sang ng bên phải ng bên phải sẽ phải đưa ra 1 sự vật khác liên wan tới sự vật của ng trước liên wan tới su65 vật của quản trò cứ thế lần lượt đi theo chiều bên phải của vòng tròn trò này nói thì khó hiểu cho ví zu lun nha
tửng làm quản trò và tửng giới thiệu với các bạn đây là chiếc chìa khoá của ông nội tui và tửng chỉ vào pé kẹt pé kẹt giới thiệu đây là cái dây cột chiếc chìa khoá của ông nội tui típ theo là pé chuột sẽ giới thiệu đây là con chuột đã cắn đứt sợi dây cột chiếc chìa khoá cùa ông nội tui rồi pé còi giới thiệu đây là con mèo đã cắn chết kon chuột cắn đứt sợi dây cột chiếc chìa khoá của ông nội tui rùi way wa pe đen tới phiên đen giới thiệu đêy là ............. ông cố nội tui hahahaha đen bị phạt
trò chơi này khá khó vì phải nhớ dk các sự vật của ng trước nên có tên là trí nhớ siêu phàm
trò này tửng mới chế chưa dám chơi nên các bạn có ý kiến j thì đóng góp nhẹ nhàng nha
pe_heo
Bé Ngây Ngô
Bé Ngây Ngô
pe_heo

mỗi tuần 1 trò chơi p2 Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: mỗi tuần 1 trò chơi p2   mỗi tuần 1 trò chơi p2 Empty8/4/2012, 18:46

Duyệt . I like hihi
https://yeuthuongclub.forumvi.com

mỗi tuần 1 trò chơi p2
Trang 1 trong tổng số 1 trang